Tin nhắn cho người yêu thương

Trả lời

admin

Administrator
Thành viên BQT
"Rất dài và rất xa, là những ngày thương nhớ
Nơi cháy lên ngọn lửa, là trái tim yêu thương
Là trái tim thương yêu..."

Những ngày này mình xa về khoảng cách nhưng hãy gửi những lời nhắn yêu thương trong box này để kéo gần lại khoảng cách đó nhé.

Gửi tặng các bạn món quà để thêm vững tin hơn trong những ngày ta tạm xa ♥

Họ Tên
Hoàng Thị Trang
Cấp đai
Lớp 5
Hôm nay trong chương trình chia sẻ của các bác sĩ, cán bộ y tế đang chiến đấu với Covid 19 có ca sĩ đã thể hiện bài hát Đón bình minh, mình nghe rồi mình đã hát theo, khi ấy nỗi nhớ cứ ùa về khi chúng ta đứng khoác vai nhau hát ở sân tập, trước mình minh biển cả mênh mông. Mình nhớ Lửa Việt lắm, không biết thời gian sớm nhất là khi nào nữa, mong rằng ngày mai không có thêm ca mắc nào, mong rằng chúng ta sẽ chiến thắng, rồi mọi thứ sẽ trở lại quỹ đạo và chúng ta sẽ nhìn lại chặng đường mà chúng ta vượt qua. Nếu chúng ta chỉ là một ngọn lửa nhỏ bé, hoặc là gắn kết với nhau để bùng cháy hoặc nương vào ngọn lửa lớn hơn để không bị vụt tắt? Không, chúng ta sẽ tìm đến nhau, cùng nhau thắp lên ngọn lửa, cùng nhau vượt qua khó khăn.
HT ❤ Lửa Việt​

lan hoa

Minh Ngọc 13
Họ Tên
Đỗ Thị Lan Hoa
Cấp đai
Hoàng đai 2
From:
To be honestly, noone knows exactly how much you love or care about him or her even they do the right or wrong thing.
But the truth is you really love or care about them.
Live with the truth, not right or wrong thing.
And...
Noone knows how exactly you feel when you miss/lost a person who is really important to you.
The truth is a lost.
How to deal with that by yourself?
---

Thảo Anh

Sunshine
Họ Tên
Trịnh Thị Thảo Anh
Cấp đai
Lớp 5
Mình muốn nhắn gửi đến các bạn lớp 1,2 iu thương:
Chúc các bạn lớp 1, 2 hoàn thành bài thi thăng đai của mình thật tự tin, thật tốt và an toàn nhé!

Tặng các bạn bài hát trước khi thi nha!

Sửa lần cuối: